Utekelezaji wa Huduma ya Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi katika mazingira yenye rasilimali chache: Uzoefu kutoka mradi wa Mlinde Mama huko Geita
- abstract
- 02 October 2024
Rejea
Utekelezaji wa Huduma ya Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi katika mazingira yenye rasilimali chache: Uzoefu kutoka mradi wa Mlinde Mama huko Geita. abstract, 2024.
Muhtasari
IDM Symposium, October 2024
Muhtasari wa Mradi
Mradi wa Mlinde Mama ulibadilisha huduma za kawaida za ANC huko Geita kwa kutekeleza Huduma ya Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi (G‑ANC). Zaidi ya wajawazito 5,000 waliandikishwa katika makundi ya wenye umri wa ujauzito unaofanana, wakipokea elimu ya afya, tathmini za kibinafsi, na msaada wa rika katika vipindi vya vikundi vilivyopangwa. Mtindo huu wa kibunifu unaboresha matumizi ya rasilimali chache za afya—wafanyakazi, vituo, na muda—huku ukihakikisha huduma bora. Kwa kuunganisha ziara, G‑ANC inaboresha upatikanaji wa huduma katika maeneo ya vijijini na yenye upungufu wa huduma, ikiwawezesha wanawake na kuchangia katika ujauzito wenye afya bora. Mradi huu unaonesha uwezekano na matokeo chanya ya G‑ANC katika mazingira yenye rasilimali chache, na unatoa msingi thabiti wa kupanua mtindo huu katika Tanzania na kwingineko.
Mambo Muhimu
5,000+
wajawazito walioandikishwa katika G‑ANC
Msaada wa rika & ufanisi
unaboresha matumizi ya wafanyakazi, vituo, na muda
Mtindo unaoweza kupanuliwa
tayari kuunganishwa katika utoaji wa kawaida wa huduma za afya ya uzazi
Maelezo ya uchapishaji
-
Aina abstract
-
Imechapishwa 02 October 2024
-
Aina PDF
Machapisho yanayohusiana
- Three PHIT Maternal Health Research Abstracts Published in Frontiers October 2026
- Beyond Attendance: Gaps in Essential Antenatal Care Delivery During Group ANC in Tanzania September 2026
- Utekelezaji wa Huduma za Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi nchini Tanzania: Mambo Yanayowezesha na Vikwazo September 2026